รายงานราคา Ferrovanadium วันที่ 26 ต.ค. 2026: ระดับการซื้อขาย FeV50 และ FeV80

Oct 26, 2026

ฝากข้อความ

รายงานราคา Ferrovanadium วันที่ 26 ต.ค. 2026: ระดับการซื้อขาย FeV50 และ FeV80

การซื้อขาย Ferrovanadium มีเสถียรภาพในการประเมินวันที่ 26 ต.ค. 2569 โดยช่วงธุรกรรมหลักสำหรับทั้งสองเกรดไม่เปลี่ยนแปลงจากการอ่านครั้งก่อน ใบเสนอราคาถูกตัดออกทั้งสองเกรด ขณะที่โรงงานขนาดใหญ่ FeV50 ยังคงอยู่ทั้งในระดับธุรกรรมและระดับใบเสนอราคา ตารางด้านล่างจะบันทึกช่วงที่เผยแพร่ตามเกณฑ์การชำระเงินที่ระบุไว้สำหรับแต่ละบรรทัด

ราคาเฟอร์โรวานาเดียมปัจจุบัน

Vanadium Ferroalloys Free Sample

ตารางที่ 1 ราคาหลักของ Ferrovanadium วันที่ 26 ต.ค. 2569 (10,000 หยวน/ตัน รวมภาษี)

ขอบเขต: ธุรกรรมกระแสหลักและช่วงการเสนอราคาหลักสำหรับ FeV50, FeV80 และ FeV50 ของโรงงานขนาดใหญ่ ตามที่เผยแพร่ในวันที่ 26 ต.ค. 2026

ระดับ ส่วนตลาด การทำธุรกรรมหลัก ใบเสนอราคาหลัก เปลี่ยน พื้นฐานการชำระเงิน
เฟอร์โรวานาเดียม FeV50 กระแสหลัก 8 - 8.1 8.1 - 8.2 ใบเสนอราคาลง 0.1; การทำธุรกรรมไม่เปลี่ยนแปลง ใบตอบรับ รวมภาษีแล้ว
เฟอร์โรวานาเดียม FeV80 กระแสหลัก 12.8 - 12.96 12.96 - 13.12 ใบเสนอราคาลง 0.16; การทำธุรกรรมไม่เปลี่ยนแปลง ใบตอบรับ รวมภาษีแล้ว
Ferrovanadium FeV50 พืชขนาดใหญ่ โรงงานขนาดใหญ่ 8.4 - 8.5 8.4 - 8.6 ไม่เปลี่ยนแปลง เงินสดรวมภาษีแล้ว

หมายเหตุเกี่ยวกับหน่วยและเกณฑ์การชำระเงินตารางนี้มีราคาเสนออยู่ที่ 10,000 หยวนต่อตัน ซึ่งเป็นหน่วยที่ใช้ในการประเมินแหล่งที่มา ปรับใหม่เป็น RMB ต่อเมตริกตัน ช่วงธุรกรรมหลัก FeV50 อ่านได้ 80,000 ถึง 81,000 หยวนต่อตัน และช่วงราคาเสนออยู่ที่ 81,000 ถึง 82,000 หยวนต่อตัน ช่วงธุรกรรมหลัก FeV80 อยู่ที่ 128,000 ถึง 129,600 หยวนต่อตัน และช่วงราคาเสนออยู่ที่ 129,600 ถึง 131,200 หยวนต่อตัน FeV50 ของโรงงานขนาดใหญ่อ่านได้ 84,000 ถึง 85,000 หยวนต่อตันสำหรับธุรกรรม และ 84,000 ถึง 86,000 หยวนต่อตันสำหรับใบเสนอราคา ในหน่วยเดียวกัน ความเคลื่อนไหว 0.1 เท่ากับ 1,000 หยวนต่อตัน และการเคลื่อนไหว 0.16 เท่ากับ 1,600 หยวนต่อตัน

พื้นฐานการชำระเงินหมายถึงอะไรราคาใบตอบรับจะถูกชำระด้วยร่างการยอมรับของธนาคาร และระดับที่เสนอราคาจะถือเป็นต้นทุนทางการเงินของร่างนั้นแล้ว ราคาเงินสดจะถูกตัดสินในการชำระเงินและไม่มีค่าใช้จ่ายร่าง ราคาทั้งสองรวมภาษีแล้ว เนื่องจากทั้งสองเส้นทางไม่สามารถใช้แทนกันได้ ช่วงที่เผยแพร่บนพื้นฐานหนึ่งจึงไม่ควรถูกจัดอันดับเทียบกับช่วงที่เผยแพร่บนอีกเส้นทางหนึ่งโดยไม่ทำให้ต้นทุนการชำระบัญชีเป็นมาตรฐาน ในฉบับนี้ จะมีการเผยแพร่เกรดกระแสหลักสองเกรดตามเกณฑ์การยอมรับ และเกรดสำหรับโรงงานขนาดใหญ่ตามเกณฑ์เงินสด

แนวโน้มราคา Ferrovanadium เทียบกับครั้งก่อน

มีการบันทึกการเคลื่อนไหวเพียงสองรายการสำหรับวันที่นี้ และทั้งสองรายการอยู่ในด้านราคา ราคาเสนอทั่วไปของ FeV50 ลดลง 0.1 โดยช่วงที่เผยแพร่อยู่ที่ 8.1 ถึง 8.2 ราคาเสนอทั่วไปของ FeV80 ลดลง 0.16 โดยช่วงที่เผยแพร่อยู่ที่ 12.96 ถึง 13.12 ในด้านธุรกรรมไม่มีอะไรเคลื่อนไหว: FeV50 อยู่ที่ 8 ถึง 8.1 และ FeV80 อยู่ที่ 12.8 ถึง 12.96 เส้น FeV50 ของโรงงานขนาดใหญ่ไม่มีการเปลี่ยนแปลงทั้งสองด้าน โดยอยู่ที่ 8.4 ถึง 8.5 สำหรับธุรกรรม และ 8.4 ถึง 8.6 สำหรับใบเสนอราคา

อ่านอย่างชัดแจ้ง บันทึกแสดงให้เห็นว่าข้อเสนอถูกตัดออกไปในขณะที่ธุรกิจที่สรุปแล้วยังคงอยู่ที่เดิม และระดับโรงงานขนาดใหญ่ยังคงยืนอยู่ทั้งสองด้าน นั่นคือคำอธิบายของตัวเลขที่เผยแพร่สำหรับวันนี้และไม่มีอะไรเพิ่มเติม ไม่มีการใช้การประเมินก่อนหน้าหรือภายหลังที่นี่ และไม่มีการอนุมานทิศทางไปข้างหน้าจากการอ่านครั้งเดียว

เกรดและบริบททางการตลาด

วานาเดียมเข้าสู่เหล็กกล้าโดยเป็นการเติมไมโครอัลลอยด์ ซึ่งช่วยเพิ่มความแข็งแรงและความเหนียวผ่านการตกตะกอนของวานาเดียม คาร์โบไนไตรด์ระหว่างการทำงานร้อนและการบำบัดความร้อน ผู้ให้บริการมาตรฐานสำหรับการเพิ่มนั้นคือเฟอร์โรวาเนเดียมซึ่งเป็นโลหะผสมหลักที่เป็นเหล็ก-วานาเดียมที่ขายโดยใช้ปริมาณวานาเดียมมากกว่าโดยน้ำหนักโลหะผสม ซึ่งเป็นสาเหตุที่ผู้ซื้อเปรียบเทียบข้อเสนอแบบต่อหน่วยของวาเนเดียม แทนที่จะพิจารณาราคาต่อตันเพียงอย่างเดียว

FeV50 อยู่ที่ประมาณครึ่งหนึ่งของวาเนเดียมและครึ่งหนึ่งของตัวพาเหล็ก และเป็นเกรดที่ใช้ในการผลิตเหล็กกล้าคาร์บอนและโลหะผสมต่ำ: ส่วนที่เป็นโครงสร้าง เหล็กเส้น เหล็กเส้นตีขึ้นรูป สปริงและเหล็กกล้าเครื่องมือ และงานโลหะผสมต่ำที่มีความแข็งแรงสูงทั่วไป ซื้อมาในปริมาณน้ำหนักปกติ และละลายได้ง่ายในทัพพี และเหมาะสมกับการปฏิบัติงานที่มีขีดจำกัดปริมาณสารตกค้างและสิ่งเจือปน เหลือพื้นที่ไว้สำหรับมวลสารพาหะเพิ่มเติม

FeV80 มีวาเนเดียมประมาณสี่ในห้า แรงดึงดูดไม่ใช่โลหะชนิดอื่น แต่เป็นประจุที่น้อยกว่า: สำหรับหน่วยวานาเดียมเดียวกัน ผู้ซื้อจะเติมเหล็ก คาร์บอน และซิลิกอนน้อยกว่ามาก ซึ่งมีความสำคัญในการหลอมโลหะผสมสูงและชนิดพิเศษ ในวัสดุสิ้นเปลืองในการเชื่อม และในกรณีที่ความร้อนน้อยพอที่จะทำให้มวลพาหะบิดเบือนการวิเคราะห์ ปกติแล้วเกรดสองนั้นจะซื้อเป็นล็อตเล็กๆ เมื่อเทียบกับข้อกำหนดที่เข้มงวดกว่า

คุณลักษณะทางโครงสร้างสองประการกำหนดวิธีการอ่านราคาเหล่านี้ ประการแรกคือการแบ่งระหว่างอุปทานหลักและอุปทานในโรงงานขนาดใหญ่: ทั้งสองบรรทัดได้รับการเผยแพร่แยกกันและมีฐานการชำระบัญชีที่แตกต่างกัน ดังนั้นจึงต้องอ่านเป็นชุดแยกกัน แทนที่จะเป็นระดับตลาดเดียว ประการที่สองคือการชำระเงิน: เงื่อนไขการรับบิลและเงื่อนไขเงินสดเป็นทั้งมาตรฐานในตลาดนี้ และทั้งสองรายการเสนอราคาแยกกันแทนที่จะรวมเป็นตัวเลขเดียว

FeV50 กับ FeV80: การเปรียบเทียบ

มิติ เฟอร์โรวานาเดียม FeV50 เฟอร์โรวานาเดียม FeV80
เนื้อหาวานาเดียม วานาเดียมที่กำหนด 50 เปอร์เซ็นต์, ตัวพาธาตุเหล็กที่สมดุล; ขีดจำกัดที่แน่นอนต่อข้อกำหนดการซื้อ วานาเดียมที่กำหนด 80 เปอร์เซ็นต์, ตัวพาธาตุเหล็กที่สมดุล; ขีดจำกัดที่แน่นอนต่อข้อกำหนดการซื้อ
โหลดคาร์บอนและสิ่งเจือปน ปริมาณคาร์บอน ซิลิคอน และมวลตัวพาที่สูงขึ้นต่อหน่วยวานาเดียม สิ่งเจือปนที่ลดลงและภาระของตัวพาต่อหน่วยวานาเดียม ซึ่งเป็นเหตุผลหลักที่ผู้ซื้อต้องจ่ายเงิน
การใช้งานเหล็กทั่วไป เหล็กโครงสร้างและเหล็กเส้น เหล็กเส้นตีขึ้นรูป สปริงและเหล็กกล้าเครื่องมือ เกรดโลหะผสมต่ำที่มีความแข็งแรงสูงทั่วไป โลหะผสมสูงและเหล็กชนิดพิเศษ วัสดุสิ้นเปลืองในการเชื่อม ซูเปอร์อัลลอยและโลหะผสมไทเทเนียม ความร้อนขนาดเล็กที่มีขีดจำกัดปริมาณตกค้างที่จำกัด
ช่วงใบเสนอราคาวันที่ 26 ต.ค. 2026 8.1 ถึง 8.2 (10,000 หยวน/ตัน) เช่น 81,000 ถึง 82,000 หยวนต่อตัน 12.96 ถึง 13.12 (10,000 หยวน/ตัน) เช่น 129,600 ถึง 131,200 หยวนต่อตัน
ช่วงธุรกรรมวันที่ 26 ต.ค. 2569 8 ถึง 8.1 (10,000 หยวน/ตัน) เช่น 80,000 ถึง 81,000 หยวนต่อตัน 12.8 ถึง 12.96 (10,000 หยวน/ตัน) เช่น 128,000 ถึง 129,600 หยวนต่อตัน
เกณฑ์การชำระบัญชีที่เผยแพร่ปัญหานี้ ใบตอบรับ รวมภาษีแล้ว ใบตอบรับ รวมภาษีแล้ว
อัตราส่วนต่อ FeV50 ในด้านราคาเดียวกัน พื้นฐานถือเป็น 1.00 1.60 เท่าของระดับ FeV50 ที่ปลายทั้งสองด้านของช่วงราคาเสนอซื้อ
รูปแบบการซื้อ น้ำหนักปกติเทียบกับกรอบรายปีหรือรายไตรมาส ล็อตที่เล็กกว่าและเป็นไปตามข้อกำหนด มักจะมีข้อตกลงการทดสอบต่อชุด

แถวอัตราส่วนเป็นเส้นที่มีประโยชน์ที่สุดสำหรับผู้ซื้อ และเป็นเลขคณิตล้วนๆ ตามรูปด้านบน การหารใบเสนอราคา FeV80 ด้วยใบเสนอราคา FeV50 จะได้ 12.96 / 8.1 และ 13.12 / 8.2 และทั้งคู่มาที่ 1.6 ช่วงการทำธุรกรรมหารด้วยวิธีเดียวกัน 12.8 / 8.0 และ 12.96 / 8.1 อีกครั้ง 1.6 ดังนั้น เกรดทั้งสองจึงซื้อขายกันที่ค่าคงที่ 1.6 ต่อ 1 ในช่วงที่เผยแพร่ ซึ่งเป็นอัตราส่วนของปริมาณวาเนเดียมที่ระบุ ซึ่งก็คือ 80 หารด้วย 50 นั่นเอง ซึ่งเป็นเรื่องที่ควรทราบ เนื่องจากหมายความว่าค่าพรีเมียมที่เสนอระหว่างเกรดต่างๆ นั้นเป็นการคำนวณทางคณิตศาสตร์มากกว่าการตัดสินเกี่ยวกับความขาดแคลน และเนื่องจากการเปรียบเทียบเกรดทั้งสองต่อตันไม่ได้บอกคุณแทบจะไม่มีอะไรเลยจนกว่าจะแปลงเป็นเกณฑ์ต่อหน่วยของวาเนเดียม เนื่องจากอัตราส่วนยังคงอยู่ที่ปลายทั้งสองด้านของทั้งสองช่วงในวันที่นี้ ผู้ซื้อจึงสามารถประเมินมูลค่าข้อเสนอ FeV80 เทียบกับข้อเสนอ FeV50 เพียงใช้ 1.6 การเบี่ยงเบนไปจากตัวเลขนั้นเป็นส่วนหนึ่งของข้อเสนอที่ต้องอธิบาย หน้าผลิตภัณฑ์สำหรับเฟอร์โรวานาเดียม 50และFeV80กำหนดข้อกำหนดทั้งสองไว้เคียงข้างกัน

สิ่งที่ผู้ซื้อควรตรวจสอบก่อนสั่งซื้อ Ferrovanadium

  • เกรดและสเปคเต็มๆยอมรับพื้นฐานของปริมาณวานาเดียม ขีดจำกัดของคาร์บอนและซิลิคอน ขนาดหรือขนาดก้อน และการบรรจุ เนื่องจากชื่อเกรดในตัวมันเองทำให้ทั้งสี่เปิดไม่ออก
  • พื้นฐานราคาเป็นลายลักษณ์อักษรระบุว่าตัวเลขดังกล่าวเป็นธุรกรรมหรือระดับใบเสนอราคา ใบเรียกเก็บเงินหรือเงินสด และรวมภาษี แล้วใช้หลักเกณฑ์เดียวกันตลอดการเจรจา
  • การทดสอบและเอกสารประกอบขอใบรับรองการวิเคราะห์ต่อล็อต สอบถามวิธีการเก็บตัวอย่าง และพิจารณาการตรวจสอบอิสระในล็อตที่มีมูลค่าสูง แทนที่จะอาศัยผลลัพธ์ภายในบริษัทเพียงรายการเดียว
  • การเปรียบเทียบที่ทำให้เป็นมาตรฐานแปลงทุกข้อเสนอให้เป็นปริมาณวาเนเดียมต่อกิโลกรัมด้วยสมมติฐานการฟื้นตัวของคุณเองก่อนจัดอันดับซัพพลายเออร์ ตามที่อธิบายไว้ในเฟอร์โรวาเนเดียมหน้าภาพรวม
  • มีความสอดคล้องกันมากในการส่งมอบหากความร้อนมีความสำคัญ ให้ถามว่าปริมาณทั้งหมดมาจากหนึ่งล็อตหรือไม่ และจะบันทึกการจัดส่งแบบแยกส่วนอย่างไร
  • การส่งมอบและกลไกการทำสัญญาแก้ไขกรอบเวลาในการจัดส่ง เกณฑ์ความคลาดเคลื่อนของปริมาณ สิทธิ์ในการตรวจสอบ และเอกสารที่เดินทางไปพร้อมกับการจัดส่ง และยืนยันพื้นฐานการจัดส่งก่อนที่ราคาจะถูกล็อค

คำถามที่พบบ่อย

ฉันควรซื้อเฟอร์โรวาเนเดียม 50 หรือ FeV80 หรือไม่

เริ่มต้นจากข้อกำหนดของเหล็กหรือโลหะผสมที่คุณป้อน Ferro vanadium 50 เป็นเกรดสำหรับงานทั่วไป: เหมาะกับการผลิตเหล็กกล้าคาร์บอนและโลหะผสมต่ำส่วนใหญ่ ซึ่งมีขีดจำกัดปริมาณสารตกค้างอยู่ในระดับปานกลาง และเติมด้วยน้ำหนักปกติ FeV80 มีวานาเดียมประมาณร้อยละ 80 ดังนั้นจึงมีหน่วยวานาเดียมเดียวกันซึ่งมีมวลประจุน้อยกว่าและมีคาร์บอน ซิลิคอน และองค์ประกอบพาหะอื่นๆ น้อยกว่า มันเป็นตัวเลือกปกติที่ขีดจำกัดของสิ่งเจือปนที่เข้มงวดมากขึ้น การเติมเล็กน้อย หรือการหลอมโลหะผสมสูงและการหลอมแบบพิเศษทำให้มวลตัวพาเป็นข้อจำกัดที่แท้จริง หากขีดจำกัดของคุณอยู่ในระดับปานกลางและราคาต่อตันของโลหะเป็นตัวขับเคลื่อนหลัก FeV50 ก็เพียงพอแล้ว หากคุณกำลังต่อสู้กับขีดจำกัดที่เหลืออยู่หรือละลายความร้อนเล็กน้อย ให้ตั้งราคาทั้งสองเกรดโดยใช้วานาเดียมที่มีอยู่ก่อนตัดสินใจ

ราคาใบรับและราคาเงินสดสำหรับเฟอร์โรวาเนเดียมแตกต่างกันอย่างไร?

เป็นสองเส้นทางการตั้งถิ่นฐาน ไม่ใช่สองระดับคุณภาพ ราคาใบตอบรับจะถูกชำระด้วยร่างการยอมรับของธนาคาร ดังนั้นผู้ขายจึงแบกรับต้นทุนส่วนลดและระดับที่เสนอมาสะท้อนให้เห็นสิ่งนั้นแล้ว ราคาเงินสดจะถูกชำระเมื่อชำระเงิน ดังนั้นจึงไม่มีค่าใช้จ่ายร่าง ปกติทั้งสองรายการรวมภาษีแล้ว กฎในทางปฏิบัติสำหรับผู้ซื้อคือการเปรียบเทียบแบบเดียวกับ: ช่วงที่เผยแพร่ตามเกณฑ์การยอมรับไม่สามารถเทียบเคียงได้โดยตรงกับช่วงที่เผยแพร่ในรูปแบบเงินสด เนื่องจากช่องว่างระหว่างช่วงเหล่านี้เป็นต้นทุนทางการเงินมากกว่าค่าพรีเมี่ยมโลหะ ในฉบับนี้ FeV50 และ FeV80 กระแสหลักได้รับการเผยแพร่ตามเกณฑ์การยอมรับ ในขณะที่ FeV50 ของโรงงานขนาดใหญ่ได้รับการเผยแพร่ในรูปแบบเงินสด ดังนั้นทั้งสามบรรทัดจะต้องได้รับการทำให้เป็นมาตรฐานก่อนจึงจะสามารถจัดอันดับตามต้นทุนได้

เหตุใด FeV50 ของโรงงานขนาดใหญ่จึงถูกอ้างถึงเหนือ FeV50 กระแสหลักในวันที่ 26 ต.ค. 2026

ตามที่เผยแพร่เมื่อวันที่ 26 ตุลาคม 2026 ราคา FeV50 สำหรับโรงงานขนาดใหญ่อยู่ที่ 8.4 ถึง 8.6 เทียบกับใบเสนอราคา FeV50 ทั่วไปที่ 8.1 ถึง 8.2 และรายการธุรกรรมอยู่ที่ 8.4 ถึง 8.5 เทียบกับ 8 ถึง 8.1 บรรทัดทั้งสองนี้ไม่ใช่การเปรียบเทียบที่เหมือนกัน เนื่องจาก FeV50 ของโรงงานขนาดใหญ่ในตารางนี้เสนอราคาเป็นเงินสดและภาษี ในขณะที่ FeV50 กระแสหลักเสนอราคาตามเกณฑ์การยอมรับและรวมภาษีแล้ว ความแตกต่างที่เผยแพร่จึงไม่สามารถอ่านได้โดยตรงว่าเป็นคุณภาพระดับพรีเมียม ยืนยันข้อกำหนด เงื่อนไขการชำระเงิน พื้นฐานการจัดส่ง และการทดสอบเบื้องหลังข้อเสนอแต่ละข้อ จากนั้นทำให้ทั้งสองอย่างเป็นมาตรฐานในการชำระบัญชีเดียวกันก่อนที่จะจัดอันดับ

สิ่งที่ควรได้รับการยืนยันก่อนทำการสั่งซื้อเฟอร์โรวานาเดียม?

สี่รายการมีความเสี่ยงทางการค้าเป็นส่วนใหญ่ ขั้นแรก เกรดและข้อกำหนดทั้งหมด: พื้นฐานของปริมาณวานาเดียม ขีดจำกัดของคาร์บอนและซิลิคอน ขนาด และการบรรจุ ประการที่สอง พื้นฐานราคา: ไม่ว่าตัวเลขจะเป็นธุรกรรมหรือระดับใบเสนอราคา การยอมรับหรือเงินสด และรวมภาษีแล้ว ประการที่สาม การทดสอบและเอกสารประกอบ: ใบรับรองการวิเคราะห์ต่อล็อต วิธีการสุ่มตัวอย่างเบื้องหลัง และการรับประกันเช็คจากบุคคลที่สามในล็อตที่มีมูลค่าสูงหรือไม่ ประการที่สี่ กลไกของสัญญา: ระยะเวลาในการส่งมอบ ปริมาณที่ยอมรับได้ สิทธิ์ในการตรวจสอบ และเอกสารที่ต้องเดินทางพร้อมกับการจัดส่งแต่ละครั้ง การเขียนสี่สิ่งนี้เป็นลายลักษณ์อักษรก่อนที่คำสั่งจะลบพื้นที่ส่วนใหญ่สำหรับข้อพิพาทในภายหลัง

ประเด็นสำคัญ

  • Mainstream FeV50 จัดขึ้นที่ 8 ถึง 8.1 สำหรับธุรกรรมในวันที่ 26 ต.ค. 2026 โดยมีราคาเสนอลดลง 0.1 ถึง 8.1 ถึง 8.2
  • FeV80 กระแสหลักอยู่ที่ 12.8 ถึง 12.96 สำหรับธุรกรรม โดยมีราคาเสนอลดลง 0.16 ถึง 12.96 ถึง 13.12
  • FeV50 ของโรงงานขนาดใหญ่ไม่เปลี่ยนแปลงทั้งสองด้านที่ 8.4 ถึง 8.5 สำหรับธุรกรรม และ 8.4 ถึง 8.6 สำหรับใบเสนอราคา เมื่อพิจารณาเป็นเงินสด
  • เฉพาะบรรทัดใบเสนอราคาสองบรรทัดเท่านั้นที่ถูกย้ายในปัญหานี้ ธุรกรรมและระดับโรงงานขนาดใหญ่ทรงตัว
  • เกรดหลักสองเกรดจะถูกเสนอราคาตามเกณฑ์การยอมรับ และสายการผลิตของโรงงานขนาดใหญ่โดยใช้เกณฑ์เงินสด ดังนั้น เกรดทั้งสามรายการจึงไม่สามารถเปรียบเทียบได้โดยตรงหากไม่มีการทำให้เป็นมาตรฐาน

รับใบเสนอราคาที่เหมาะกับคุณ

ส่งเกรด ปริมาณ การบรรจุ และการจัดส่งที่คุณต้องการ แล้วเราจะกลับมาพร้อมกับใบเสนอราคาที่สร้างขึ้นตามข้อกำหนดของคุณ แทนที่จะเป็นราคาปลีกทั่วไป ติดต่อเราได้ที่วอตส์แอปป์: +86 15518824805หรือโดยอีเมล: market@zanewmetal.com.

การอ่านที่เกี่ยวข้อง